रिअल इस्टेटच्या तेजीसोबत ग्रेनाइट आणि मार्बलच्या मागणीत 10 टक्क्यांहून अधिक वाढ

Share this Newz

द न्यूज बिझ टाईम्स, पुणे : 
रिअल इस्टेट क्षेत्रात आलेल्या तेजीमुळे ग्रेनाइट आणि मार्बलच्या मागणीत ही वाढ झाली आहे.  साधारण ग्रेनाइट आणि मार्बलचा व्यवसायही 10 टक्क्यांहून अधिक वाढला असून महाराष्ट्रात मार्बल, ग्रेनाइट्स, क्वार्ट्ज, स्टोन्स, टाईल्सची मागणीही वाढली आहे, अशी माहिती मार्बल व्यवसायात 15 वर्षांपासून कार्यरत असलेल्या सेराटेक ग्रुपचे संचालक संजय अग्रवाल यांनी दिली.
संजय अग्रवाल म्हणतात, कोरोनानंतर महाराष्ट्रातील मार्बलचा व्यवसाय तेजीत आला असून हॉटेल्स, मॉल्स, रिसॉर्ट्स, ऑफिस इत्यादी व्यावसायिक रिअल्टीमध्ये ग्रेनाइट आणि मार्बलचा वापर केला जात आहे.  त्याचप्रमाणे आजच्या युगात आलिशान घरांसाठी ब्रँडेड इटालियन मार्बल, ग्रेनाइट्स, क्वार्ट्ज, स्टोन, टाइल्स, मार्बल, क्लॅमशेल सॅनिटरीवेअर, बाथरूम फिटिंग्जची मागणी वाढली आहे.  केवळ पुण्यातच नाही तर सातारा, सांगली, सोलापूर, कोल्हापूर, अहमदनगर, औरंगाबादसह इतर अनेक शहरांमध्ये मागणी वाढली आहे, जी सेराटेक मार्बल आणि टाइल्स पूर्ण करत आहे.  सेराटेक ग्रुपचे अध्यक्ष आनंद अग्रवाल, संचालक संजय अग्रवाल आणि संचालक मुकेश अग्रवाल यांच्याकडे जबाबदारी आहे.
कलिंगा स्टोन आणि पॅराडाइम, टोटो, कोहलर, विट्रा, अमेरिकन स्टँडर्ड, क्यूटोन यासारखे सर्व ब्रँड सेराटेकमध्ये उपलब्ध आहेत आणि इतर देशांतील आंतरराष्ट्रीय ब्रँडच्या जागतिक दर्जाच्या टाइल्स सिरॅमिक, मार्बल आणि सॅनिटरी वेअर्स येत्या काळात उपलब्ध करून दिल्या जातील.  सेराटेक समूहाने 2008 मध्ये संगमरवरी व्यवसायात प्रवेश केला, आज त्यांनी 15 वर्षे पूर्ण केली आहेत आणि कात्रज आंबेगाव, पुणे येथे सुमारे एक लाख चौरस फुटांचे शोरूमच्या माध्यमातून व्यवसाय करित आहेत. जेथे ब्रँडेड इटालियन मार्बल्स, ग्रेनाइट्स, क्वार्ट्ज, स्टोन्स, टाइल्स, मार्बल्स, सीपी सॅनिटरीवेअर, बाथरूम फिटिंग्ज उपलब्ध आहेत.


Share this Newz