‘इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पो पुणे’चे 12 ते 15 मे दरम्यान आयोजन; जगभरातून चित्रकार व शिल्पकार होणार सहभागी

Share this Newz

द न्यूज बिज् टाईम्स, पुणे : आर्टक्यूब गॅलेरिया पुणेच्या वतीने ‘इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पो पुणे’ चे आयोजन करण्यात आले आहे. या इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पोमध्ये पुणे व महाराष्ट्रासह जगभरातून चित्रकार व शिल्पकार सहभागी होणार आहेत, अशी माहिती आयोजक अतुल काटकर व प्रमोद माने यांनी दिली.

यावेळी आंतरराष्ट्रीय ख्यातीचे चित्रकार उमाकांत कानडे, सोशल मीडियाचे चेतन मोरे, उद्योजक सचिन तर्कसे आदी मान्यवर उपस्थित होते.
पुणे शहरातील प्रथितयश व आंतरराष्ट्रीय स्तरावरील चित्रकार व शिल्पकारांनी एकत्र येत या इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पोची संकल्पना मांडली. यामध्ये देश विदेशातून 400 हून अधिक नामवंत चित्रकार व शिल्पकार सहभागी होणार आहेत. तसेच या चार दिवसीय इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पोमध्ये काही लाईव्ह पेंटींग डेमो तसेच पेंटींग स्पर्धा देखील असणार आहेत. यातील विजेत्यांना आयोजकांकडून बक्षीस देण्यात येईल.

सन 2019 साली झालेल्या इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पोमध्ये 16 हून अधिक देशातील नामवंत कलाकारांनी सहभाग नोंदवला होता. यंदाही पुणे, मुंबई सह तामिळनाडू, पश्चिम बंगाल, ओरिसा, गुजरात, दिल्ली या राज्यांतून तसेच दुबई, अमेरिका, मस्कत आदी देशातील चित्रकार, शिल्पकार सहभागी होणार आहेत. यंदा हे प्रदर्शन येत्या 12 ते 15 मे 2022 दरम्यान शुभारंभ लॉंन्स, डीपी रोड, एरंडवणे, पुणे येथे होणार आहे. या प्रदर्शनाचे उद्घाटन 12 मे 2022 रोजी सकाळी 11 वा. कला व सामाजिक क्षेत्रातील मान्यवर व्यक्तींच्या हस्ते होणार आहे. या इंटरनॅशनल आर्ट एक्स्पोला पुणेकरांनी भेट देऊन कलेचा आस्वाद घ्यावा, असे आवाहन अतुल काटकर व प्रमोद माने यांनी केले आहे.


Share this Newz